Xe Ôm Cưới

Xe Ôm Cưới Chụp hình - Design Album Wedding - Lưu Giữ Thanh Xuân Cùng Bạn

KHÉP LẠI MỘT NĂM – HÀNH TRÌNH LƯU GIỮ NHỮNG KHOẢNH KHẮC VĨNH CỬUMột năm qua, Xe Ôm Cưới không chỉ thực hiện những bộ ảnh...
15/02/2026

KHÉP LẠI MỘT NĂM – HÀNH TRÌNH LƯU GIỮ NHỮNG KHOẢNH KHẮC VĨNH CỬU

Một năm qua, Xe Ôm Cưới không chỉ thực hiện những bộ ảnh,những clip ngày cưới…
Xe Ôm Cưới đã có vinh dự được chạm vào những câu chuyện tình yêu đẹp nhất, được chứng kiến ánh nhìn say đắm, những cái nắm tay thật chặt và những nụ cười rạng rỡ trong ngày trọng đại của mỗi cặp đôi.

Xe Ôm Cưới xin trân trọng gửi lời tri ân sâu sắc đến Quý khách hàng đã tin tưởng trao gửi khoảnh khắc thiêng liêng ấy.
Cảm ơn Quý đối tác và toàn thể đội ngũ Ekip đã luôn tận tâm, tỉ mỉ trong từng khung hình, từng ánh sáng, từng chi tiết nhỏ nhất để tạo nên những tác phẩm mang dấu ấn sang trọng và cảm xúc.

Với chúng tôi, mỗi bộ ảnh không chỉ là sản phẩm – đó là di sản cảm xúc.
Mỗi khung hình không chỉ ghi lại vẻ đẹp – mà còn lưu giữ trọn vẹn thanh xuân và tình yêu của hai con người.

Bước sang hành trình mới, Xe Ôm Cưới sẽ tiếp tục theo đuổi tinh thần chuyên nghiệp – tinh tế trong thẩm mỹ, chỉn chu trong từng trải nghiệm và khác biệt trong từng câu chuyện kể bằng hình ảnh hơn nữa.

Cảm ơn vì đã để chúng tôi trở thành một phần trong ngày hạnh phúc nhất của cuộc đời bạn.
Hẹn gặp lại ở những mùa yêu thương rực rỡ phía trước.

Xe Ôm Cưới Cám ơn Quý Khách Hàng vì tất cả.

13/01/2026

Tự do ngoài kia anh có cả cuộc chơi – An phận bên em anh có cả cuộc đời.😍
𝐿𝑒̂̃ Đ𝑖́𝑛ℎ 𝐻𝑜̂𝑛 𝐿𝑎𝑛 𝑇𝑟𝑖𝑛ℎ & 𝐻𝑜𝑎̀𝑛𝑔 𝑇𝑎̀𝑖
𝑻𝒉𝒂𝒏𝒌𝒔 𝒚𝒐𝒖 𝒇𝒐𝒓 𝒄𝒉𝒐𝒐𝒔𝒊𝒏𝒈 Xe Ôm Cưới !
-----------------
📸 Xe Ôm Cưới - Dịch vụ chụp hình giá rẻ không giới hạn Sài Gòn.
🔰Chụp hình không giới hạn
🔰Quay phim phóng sự,truyền thống
🔰Book quay chụp tặng Flycam
🔰Hổ trợ hasgtag bảng cầm tay chụp ảnh,mắt kính,quạt phóng sự,manocanh,áo choàng mackup…..
🔰 Lưu trữ File trọn đời.
🔰 Tận tâm,nhiệt tình,vui vẻ,hết mình vì dâu rể.
🏠 Address 1 : 670/59/8 Đoàn Văn Bơ Phường 16 Quận 4.
🏠 Address 2 : 1942/119 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè.
☎️ Hotline : 0909.613.348
🆙 Facebook : Clement Trương
🎞 Hội Cô Dâu Sắp Cưới Nhà Bè - Quận 7 - Quận 4 - Bình Chánh
☎️ WhatsApp : 090 961 33 48
☎️ Zalo : 0909.613.348
🌐 Website 1 : https://xeomcuoi.com/
🌐 Website 2 : https://truongducphoto.blogspot.com/
🌐 Website 3 : https://downloadonline.vn/
🌐 Website 4 : https://shopdesignvn.blogspot.com/
📧 Email : [email protected]


Send a message to learn more

Mỗi cô dâu đều có một khoảnh khắc khiến cả thế giới phải dịu lại 💍Xe Ôm Cưới không chỉ chụp ảnh, chúng tôi lưu giữ cảm x...
02/01/2026

Mỗi cô dâu đều có một khoảnh khắc khiến cả thế giới phải dịu lại 💍
Xe Ôm Cưới không chỉ chụp ảnh, chúng tôi lưu giữ cảm xúc của nàng dâu trong ngày hạnh phúc nhất.💕
𝑾𝒆𝒅𝒅𝒊𝒏𝒈 𝑻𝒊𝒆̂̉𝒖 𝑴𝒂̂̃𝒏 & 𝑴𝒊𝒏𝒉 𝑽𝒖̛𝒐̛𝒏𝒈💑
𝑻𝒉𝒂𝒏𝒌𝒔 𝒚𝒐𝒖 𝒇𝒐𝒓 𝒄𝒉𝒐𝒐𝒔𝒊𝒏𝒈 Xe Ôm Cưới !
-----------------
📸 Xe Ôm Cưới - Dịch vụ chụp hình giá rẻ không giới hạn Sài Gòn.
🔰Chụp hình không giới hạn
🔰Quay phim phóng sự,truyền thống
🔰Book quay chụp tặng Flycam
🔰Hổ trợ hasgtag bảng cầm tay chụp ảnh,mắt kính,quạt phóng sự,manocanh,áo choàng mackup…..
🔰 Lưu trữ File trọn đời.
🔰 Tận tâm,nhiệt tình,vui vẻ,hết mình vì dâu rể.
🏠 Address 1 : 670/59/8 Đoàn Văn Bơ Phường 16 Quận 4.
🏠 Address 2 : 1942/119 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè.
☎️ Hotline : 0909.613.348
🆙 Facebook : Clement Trương
🎞 Hội Cô Dâu Sắp Cưới Nhà Bè - Quận 7 - Quận 4 - Bình Chánh
☎️ WhatsApp : 090 961 33 48
☎️ Zalo : 0909.613.348
🌐 Website 1 : https://xeomcuoi.com/
🌐 Website 2 : https://truongducphoto.blogspot.com/
🌐 Website 3 : https://downloadonline.vn/
🌐 Website 4 : https://shopdesignvn.blogspot.com/
📧 Email : [email protected]


🌺 𝑵𝒈𝒂̀𝒚 𝑹𝒖̛𝒐̛́𝒄 𝑫𝒂̂𝒖 - 𝑲𝒉𝒐𝒂̉𝒏𝒉 𝑲𝒉𝒂̆́𝒄 𝑻𝒓𝒐̣𝒏 𝑽𝒆̣𝒏! 🌺𝐖𝐞𝐝𝐝𝐢𝐧𝐠 𝐓𝐢𝐞̂́𝐧 Đ𝐚̣𝐭 & 𝐏𝐡𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠 𝐀𝐧𝐡 💑📸 Tất cả sẽ được lưu lại theo các...
26/12/2025

🌺 𝑵𝒈𝒂̀𝒚 𝑹𝒖̛𝒐̛́𝒄 𝑫𝒂̂𝒖 - 𝑲𝒉𝒐𝒂̉𝒏𝒉 𝑲𝒉𝒂̆́𝒄 𝑻𝒓𝒐̣𝒏 𝑽𝒆̣𝒏! 🌺
𝐖𝐞𝐝𝐝𝐢𝐧𝐠 𝐓𝐢𝐞̂́𝐧 Đ𝐚̣𝐭 & 𝐏𝐡𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠 𝐀𝐧𝐡 💑
📸 Tất cả sẽ được lưu lại theo cách nhẹ nhàng – tinh tế – trọn vẹn - chỉnh chu nhất dành cho Dâu Rể.
𝑻𝒉𝒂𝒏𝒌𝒔 𝒚𝒐𝒖 𝒇𝒐𝒓 𝒄𝒉𝒐𝒐𝒔𝒊𝒏𝒈 Xe Ôm Cưới !
-----------------
📸 Xe Ôm Cưới - Dịch vụ chụp hình giá rẻ không giới hạn Sài Gòn.
🔰Chụp hình không giới hạn
🔰Quay phim phóng sự,truyền thống
🔰Book quay chụp tặng Flycam
🔰Hổ trợ hasgtag bảng cầm tay chụp ảnh,mắt kính,quạt phóng sự,manocanh,áo choàng mackup…..
🔰 Lưu trữ File trọn đời.
🔰 Tận tâm,nhiệt tình,vui vẻ,hết mình vì dâu rể.
🏠 Address 1 : 670/59/8 Đoàn Văn Bơ Phường 16 Quận 4.
🏠 Address 2 : 1942/119 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè.
☎️ Hotline : 0909.613.348
🆙 Facebook : Clement Trương
🎞 Hội Cô Dâu Sắp Cưới Nhà Bè - Quận 7 - Quận 4 - Bình Chánh
☎️ WhatsApp : 090 961 33 48
☎️ Zalo : 0909.613.348
🌐 Website 1 : https://xeomcuoi.com/
🌐 Website 2 : https://truongducphoto.blogspot.com/
🌐 Website 3 : https://downloadonline.vn/
🌐 Website 4 : https://shopdesignvn.blogspot.com/
📧 Email : [email protected]


𝑨̂́𝒎 𝒂́𝒑, 𝒈𝒊𝒂 đ𝒊̀𝒏𝒉 ❤️ 𝑯𝒂𝒑𝒑𝒚 𝑩𝒊𝒓𝒕𝒉𝒅𝒂𝒚 𝑩𝒆́ 𝑨𝒏 𝑫𝒊 🎂Trong không gian ấm cúng của tiệc thôi nôi :Là nụ cười của Bé, là ánh m...
18/12/2025

𝑨̂́𝒎 𝒂́𝒑, 𝒈𝒊𝒂 đ𝒊̀𝒏𝒉 ❤️ 𝑯𝒂𝒑𝒑𝒚 𝑩𝒊𝒓𝒕𝒉𝒅𝒂𝒚 𝑩𝒆́ 𝑨𝒏 𝑫𝒊 🎂
Trong không gian ấm cúng của tiệc thôi nôi :
Là nụ cười của Bé, là ánh mắt tự hào của ba mẹ, là yêu thương của tất cả gia đình.
📸 Tất cả sẽ được lưu lại theo cách nhẹ nhàng – tinh tế – trọn vẹn.
📸 Một lần thôi nôi – một đời kỷ niệm - Khoảnh khắc hôm nay – giá trị cho nhiều năm sau.
𝑻𝒉𝒂𝒏𝒌𝒔 𝒚𝒐𝒖 𝒇𝒐𝒓 𝒄𝒉𝒐𝒐𝒔𝒊𝒏𝒈 Xe Ôm Cưới !
-----------------
📸 Xe Ôm Cưới - Dịch vụ chụp hình giá rẻ không giới hạn Sài Gòn.
🔰Chụp hình không giới hạn
🔰Quay phim phóng sự,truyền thống
🔰Book quay chụp tặng Flycam
🔰Hổ trợ hasgtag bảng cầm tay chụp ảnh,mắt kính,quạt phóng sự,manocanh,áo choàng mackup…..
🔰 Lưu trữ File trọn đời.
🔰 Tận tâm,nhiệt tình,vui vẻ,hết mình vì dâu rể.
🏠 Address 1 : 670/59/8 Đoàn Văn Bơ Phường 16 Quận 4.
🏠 Address 2 : 1942/119 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè.
☎️ Hotline : 0909.613.348
🆙 Facebook : Clement Trương
🎞 Hội Cô Dâu Sắp Cưới Nhà Bè - Quận 7 - Quận 4 - Bình Chánh
☎️ WhatsApp : 090 961 33 48
☎️ Zalo : 0909.613.348
🌐 Website 1 : https://xeomcuoi.com/
🌐 Website 2 : https://truongducphoto.blogspot.com/
🌐 Website 3 : https://downloadonline.vn/
🌐 Website 4 : https://shopdesignvn.blogspot.com/
📧 Email : [email protected]


24/11/2025

Clip hành trình yêu nhau dành cho Dâu nhà Xe Ôm Cưới nà.🥰
𝐓𝐡𝐚𝐧𝐤 𝐲𝐨𝐮 𝐟𝐨𝐫 𝐜𝐡𝐨𝐨𝐬𝐢𝐧𝐠 Xe Ôm Cưới !!! ❤️
-----------------
📸 Xe Ôm Cưới - Dịch vụ chụp hình giá rẻ không giới hạn Sài Gòn.
🔰Chụp hình không giới hạn
🔰Quay phim phóng sự,truyền thống
🔰Book quay chụp tặng Flycam
🔰Hổ trợ hasgtag bảng cầm tay chụp ảnh,mắt kính,quạt phóng sự,manocanh,áo choàng mackup…..
🔰 Lưu trữ File trọn đời.
🔰 Tận tâm,nhiệt tình,vui vẻ,hết mình vì dâu rể.
🏠 Address 1 : 670/59/8 Đoàn Văn Bơ Phường 16 Quận 4.
🏠 Address 2 : 33 Đào Tông Nguyên Thị Trấn Nhà Bè.
☎️ Hotline : 0909.613.348
🆙 Facebook : Clement Trương
🎞 Hội Cô Dâu Sắp Cưới Nhà Bè - Quận 7 - Quận 4 - Bình Chánh
☎️ WhatsApp : 090 961 33 48
☎️ Zalo : 0909.613.348
🌐 Website 1 : https://xeomcuoi.com/
🌐 Website 2 : https://truongducphoto.blogspot.com/
🌐 Website 3 : https://downloadonline.vn/
🌐 Website 4 : https://shopdesignvn.blogspot.com/
📧 Email : [email protected]


Send a message to learn more

Công việc của Xe Ôm Cưới là khiến thời gian dừng lại trong một khung hình.❤️𝐓𝐡𝐚𝐧𝐤 𝐲𝐨𝐮 𝐟𝐨𝐫 𝐜𝐡𝐨𝐨𝐬𝐢𝐧𝐠 Xe Ôm Cưới !!! ❤️----...
03/11/2025

Công việc của Xe Ôm Cưới là khiến thời gian dừng lại trong một khung hình.❤️
𝐓𝐡𝐚𝐧𝐤 𝐲𝐨𝐮 𝐟𝐨𝐫 𝐜𝐡𝐨𝐨𝐬𝐢𝐧𝐠 Xe Ôm Cưới !!! ❤️
-----------------
📸 Xe Ôm Cưới - Dịch vụ chụp hình giá rẻ không giới hạn Sài Gòn.
🔰Chụp hình không giới hạn
🔰Quay phim phóng sự,truyền thống
🔰Book quay chụp tặng Flycam
🔰Hổ trợ hasgtag bảng cầm tay chụp ảnh,mắt kính,quạt phóng sự,manocanh,áo choàng mackup…..
🔰 Lưu trữ File trọn đời.
🔰 Tận tâm,nhiệt tình,vui vẻ,hết mình vì dâu rể.
🏠 Address 1 : 670/59/8 Đoàn Văn Bơ Phường 16 Quận 4.
🏠 Address 2 : 33 Đào Tông Nguyên Thị Trấn Nhà Bè.
☎️ Hotline : 0909.613.348
🆙 Facebook : Clement Trương
🎞 Hội Cô Dâu Sắp Cưới Nhà Bè - Quận 7 - Quận 4 - Bình Chánh
☎️ WhatsApp : 090 961 33 48
☎️ Zalo : 0909.613.348
🌐 Website 1 : https://xeomcuoi.com/
🌐 Website 2 : https://truongducphoto.blogspot.com/
🌐 Website 3 : https://downloadonline.vn/
🌐 Website 4 : https://shopdesignvn.blogspot.com/
📧 Email : [email protected]


Có hẹn Chụp Tiệc Báo Hỷ cùng Dâu Tân Phú tuần sau nà.🤗𝐓𝐡𝐚𝐧𝐤 𝐲𝐨𝐮 𝐟𝐨𝐫 𝐜𝐡𝐨𝐨𝐬𝐢𝐧𝐠 Xe Ôm Cưới !!! ❤️--------------------------...
09/10/2025

Có hẹn Chụp Tiệc Báo Hỷ cùng Dâu Tân Phú tuần sau nà.🤗
𝐓𝐡𝐚𝐧𝐤 𝐲𝐨𝐮 𝐟𝐨𝐫 𝐜𝐡𝐨𝐨𝐬𝐢𝐧𝐠 Xe Ôm Cưới !!! ❤️
--------------------------------
📸 Xe Ôm Cưới - Dịch vụ chụp hình giá rẻ không giới hạn Sài Gòn.
🔰Chụp hình không giới hạn
🔰Quay phim phóng sự,truyền thống
🔰Book quay chụp tặng Flycam
🔰Hổ trợ hasgtag bảng cầm tay chụp ảnh,mắt kính,quạt phóng sự,manocanh,áo choàng mackup…..
🔰 Lưu trữ File trọn đời.
🔰 Tận tâm,nhiệt tình,vui vẻ,hết mình vì dâu rể.
🏠 Address 1 : 670/59/8 Đoàn Văn Bơ Phường 16 Quận 4.
🏠 Address 2 : 1942/119 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuâ Nhà Bè.
☎️ Hotline : 0909.613.348
🆙 Facebook : Clement Trương
☎️ WhatsApp : 090 961 33 48
☎️ Zalo : 0909.613.348
🌐 Website 1 : https://xeomcuoi.com/
🌐 Website 2 : https://truongducphoto.blogspot.com/
🌐 Website 3 : https://downloadonline.vn/
🌐 Website 4 : https://www.shopdesignvn.com/
📧 Email : [email protected]


Có hẹn Chụp Tiệc Báo Hỷ cùng Dâu Q12 tuần sau nà.🤗𝐓𝐡𝐚𝐧𝐤 𝐲𝐨𝐮 𝐟𝐨𝐫 𝐜𝐡𝐨𝐨𝐬𝐢𝐧𝐠 Xe Ôm Cưới !!! ❤️------------------------------...
08/10/2025

Có hẹn Chụp Tiệc Báo Hỷ cùng Dâu Q12 tuần sau nà.🤗
𝐓𝐡𝐚𝐧𝐤 𝐲𝐨𝐮 𝐟𝐨𝐫 𝐜𝐡𝐨𝐨𝐬𝐢𝐧𝐠 Xe Ôm Cưới !!! ❤️
--------------------------------
📸 Xe Ôm Cưới - Dịch vụ chụp hình giá rẻ không giới hạn Sài Gòn.
🔰Chụp hình không giới hạn
🔰Quay phim phóng sự,truyền thống
🔰Book quay chụp tặng Flycam
🔰Hổ trợ hasgtag bảng cầm tay chụp ảnh,mắt kính,quạt phóng sự,manocanh,áo choàng mackup…..
🔰 Lưu trữ File trọn đời.
🔰 Tận tâm,nhiệt tình,vui vẻ,hết mình vì dâu rể.
🏠 Address 1 : 670/59/8 Đoàn Văn Bơ Phường 16 Quận 4.
🏠 Address 2 : 1942/119 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuâ Nhà Bè.
☎️ Hotline : 0909.613.348
🆙 Facebook : Clement Trương
☎️ WhatsApp : 090 961 33 48
☎️ Zalo : 0909.613.348
🌐 Website 1 : https://xeomcuoi.com/
🌐 Website 2 : https://truongducphoto.blogspot.com/
🌐 Website 3 : https://downloadonline.vn/
🌐 Website 4 : https://www.shopdesignvn.com/
📧 Email : [email protected]


Done 2 Job Thôi Nôi Bé Đình Quân và Bé Gia Hưng tối nay cùng ekip nhà Xe Ôm Cưới nà.🤗🤗🤗𝐓𝐡𝐚𝐧𝐤 𝐲𝐨𝐮 𝐟𝐨𝐫 𝐜𝐡𝐨𝐨𝐬𝐢𝐧𝐠 Xe Ôm Cưới...
01/10/2025

Done 2 Job Thôi Nôi Bé Đình Quân và Bé Gia Hưng tối nay cùng ekip nhà Xe Ôm Cưới nà.🤗🤗🤗
𝐓𝐡𝐚𝐧𝐤 𝐲𝐨𝐮 𝐟𝐨𝐫 𝐜𝐡𝐨𝐨𝐬𝐢𝐧𝐠 Xe Ôm Cưới !!! ❤️
--------------------------------
📸 Xe Ôm Cưới - Dịch vụ chụp hình giá rẻ không giới hạn Sài Gòn.
🔰Chụp hình không giới hạn
🔰Quay phim phóng sự,truyền thống
🔰Book quay chụp tặng Flycam
🔰Hổ trợ hasgtag bảng cầm tay chụp ảnh,mắt kính,quạt phóng sự,manocanh,áo choàng mackup…..
🔰 Lưu trữ File trọn đời.
🔰 Tận tâm,nhiệt tình,vui vẻ,hết mình vì dâu rể.
🏠 Address 1 : 670/59/8 Đoàn Văn Bơ Phường 16 Quận 4.
🏠 Address 2 : 1942/119 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuâ Nhà Bè.
☎️ Hotline : 0909.613.348
🆙 Facebook : Clement Trương
☎️ WhatsApp : 090 961 33 48
☎️ Zalo : 0909.613.348
🌐 Website 1 : https://xeomcuoi.com/
🌐 Website 2 : https://truongducphoto.blogspot.com/
🌐 Website 3 : https://downloadonline.vn/
🌐 Website 4 : https://www.shopdesignvn.com/
📧 Email : [email protected]


Address

670/2 Đoàn Văn Bơ
Ho Chi Minh City
084

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Xe Ôm Cưới posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Xe Ôm Cưới:

Share

Category