Warembo wazuri duniani

Call

Warembo wazuri  duniani Contact information, map and directions, contact form, opening hours, services, ratings, photos, videos and announcements from Warembo wazuri duniani, Singida.

SHEMEJI YANGU NIOE LEO  na michezo tz NAMBA 01Hellena ni binti mmoja mzuri sana kutoka Dodoma, ni kabinti kakirangi, kal...
29/05/2026

SHEMEJI YANGU NIOE LEO
na michezo tz
NAMBA 01

Hellena ni binti mmoja mzuri sana kutoka Dodoma, ni kabinti kakirangi, kalikuwa kanafanya kazi katika hospitali moja huko Morogoro Mjini.
Sio k**a daktari au muuguzi, la, alikuwa akifanya k**a mfanya usafi katika hospitali ile

Kutokana na kukosa sehemu ya kukaa maana hakuwa na ndugu huko Morogoro, Hellen aliangukia katika familia ya Baba Sophie

Baba Sophie alikuwa na watoto watano, mmoja tu wa k**e ambaye ndiye alikuwa wa kwanza, na wengine wanne walikuwa wa kiume, Abdi, Fadhili, Arafati pamoja na Haji.

Abdi, Fadhili na Arafati walikuwa wameshaoa lakini kivurufe Haji bado hakuwa na mke, na wala hakuwa na mchumba wa kueleweka, alipenda sana wasichana kijana yule

Siku moja Hellen alitoka kazini kwake, akawa anatembea kwa mapozi kuelekea kwa baba Sophie ambapo njiani alikutana na Haji akiwa naye anaelekea nyumbani, kwa kuwa walikuwa wanaelekea sehemu moja, Haji pamoja na Hellena waliamua kufuatana huku wakipiga story

Hellena alikuwa ana sauti nzuri sana, kila alipokuwa akijibu mao
By simulizi NA Michezo Tz
Simulizi NA Michezo Tz.
Warembo wazuri duniani
bora

NAMBA 02

Tuliishia pale Hellena alipomuambia Haji kwamba hatoweza k*mpa mpaka pale watakapooana

***
Endelea sasa
Haji ilitafakari akaona sio type yake kwa maana alikuwa hajampenda, ukweli ni kwamba alikuwa amemtamani tu.

"Haya basi k**a hutaki basi" Alituma text ya hasira

"Mmh mbona k**a umekasirika?" Aliuliza Hellena

"Lazima nikasirike, ina maana mimi mpenzi wako halafu unaninyima sasa mimi nitafurahije"

"Hee, Haji hata aibu huna yaani siku moja tu nimekukubalia halafu unataka tufanye? Basi bwana k**a ndio hivyo mi siwezi kuwa na wewe, bora ungekaa hata wiki ndo uombe" Alisema Hellena

Haji alipotafakari akaona kweli alikuwa amezingua, aliona k*mbe akikaa siku kadhaa akaomba ataweza kupewa ndipo akaamua kuanza kuwa serious tena

"Basi samahani, niko tayari kusubiri"

"Okay powa" alijibu binti wakalala!=!

SIKU TATU TU zilipita
Saa 11 jioni Hellena alikuwa amerudi kutoka kazini, alienda moja kwa moja bafuni na kuoga kisha alivaa kataiti kake fulani hivi akafunga khanga juu na kurudi chumbani

Alipofika chumbani alishtuka sana k*mkuta Haji akiwa amejilaza kitandani kwake chali huku akiwa na suruali ya trak suti na kifua wazi.

"Wewe!!!! Umenishtua" Alisema binti huku akishika kifua chake kuonyesha ishara ya mshtuko

"Sorry"

"Chumbani kwangu unatafuta nini?" aliuliza

"Sorry, unajua wewe ni mchumba angu kwa sasa?" Aliuliza Haji

"Ndio, najua"

"Basi nilikaa nikajisikia mwili ukisisimka sana, nikajiuliza nifanyeje, na kwa sababu umeshasema tusubiri mpaka tuoane basi nikasema nije hata tunyonyane ndimi tu inatosha"

"Mmmmh, huko ni kunitia majaribuni Haji, mate tena jamani?" Aliuliza

"Ndio mpenzi wangu"

"Basi acha nivae kwanza"

"Hapana hamna haja ya kuvaa kwani si una khanga jamani? We njoo tunyonyane mate mbona mi niko kifua wazi?" aliuliza Haji huku akijipapasa kifuani

"Jaaamaan" Binti alisema huku akiufunga mlango na kusogea kitandani akaketi na k*mtazama haji

Haji alinyanyuka kidogo na k*msogezea uso. Hellena aliona aibu lakini hakuweza k*mnyima mate. Alimdaka ulimi na kuanza k*mnyonya taratiiibu

K*mbuka, safari moja huanzisha nyingine. Wakiwa wanapapasana huku wakik*mbatiana kwa kasi sana, haji alimvuta kitandani binti akamdondokea huku khanga ikifunguka na k*muacha kifua wazi chuchu zimemsimama na zinamuwasha kiukweli

Mtoto wa k**e alimpanda kifuani haji halafu wakazidi kuk*mbatiana huku akiwa ameikalia ikiwa ndani ya traki suti na yeye cha kwake kikiwa ndani ya taiti

Mihemko ilimpanda bint akaanza kulegea, saa ngapi Haji asimgeuze na kukaa juu yake halafua akainggia katikati ya mapaja yake huku akinyonya maziwa taratibu

"Uuwiii aaaash baby please usifanye chochote" alisema huku akijisokota kitandani k**a nyoka

Haji alizidi k*mnyonya akaamia mdomoni baada ya Hellena kupiga kelele sana, Haji hakusita alipeleka mkono kitovuni halafu akautelezesha haji katikati ya mapaja juu ya tight na kupiga kakofi kadogo halafu akaanza kupapapasa

"Aaaash usi....." Alijaribu binti kujizuia lakini haji hak*mpa nafasi ya kujitetea

Alisogeza mkono taratibu huu ya mpira wa taiti halafu akaingiza mkono ndani ya tight ndani

Hellena aliunyanyua mkono haraka ili amzuie ila alichelewa kidogo akasiki kis.... kikitekenywa

"Please baby.....mimi siko tayar... " Alisema kwa hisia huku akianza kuzungusha kiuno

"Usijali hatufanyi chochote baby" Haji alisema na kuzidi k*mtekenya

"Aaaah, aaaasssh, aaah baby please" aliongea Hellena kwa Hisia ashalelegea halafu akamvuta Haji shingo na k*mpa mate tena

Haji alipoona mtoto amekolea, alinyanyuka na kupiga magoti kitandani kisha akaishika taiti ya Hellena, Helena alijaribu kujitetea lakini alikuwa ameshalegea sana

"Haji please si tulipanga mpaka tuoane?"

"Ndio baby najua"

"Sasa mbona unanivua tight yangu?"

"Naona inaloa ndo maana naitoa ili usije ukaloa zaidi mpenzi wangu" alisema na kuishusha anatazama kitu kile pale

"Aaah, please usiniingizie mpenzi wangu nitakupa siku nyingine"

"Usijali my love" Alisema Haji na kuitoa tight akamlalia mapajani na kuendelea k*mpiga mate

Hellena akuendekea k*mpapasa kiunoni haji, Hellen alisikia ikimgusa gusa juu, japo ilikuwa ndani ya Suruali ila akiisikia ilivyosimama
TUISHIE HAPO!

FRIENDS WHO LIKE SIMULIZI NA MICHEZO 2022 ❌❌❌❌❌❌❌❌🔞🔞🔞🔞🔞🔞🔕SEHEMU YA 10 Ilipoishia....Joseph aliendelea k*minya minya,mazi...
28/05/2026

FRIENDS WHO LIKE SIMULIZI NA MICHEZO 2022

❌❌❌❌❌❌❌❌🔞🔞🔞🔞🔞🔞🔕

SEHEMU YA 10

Ilipoishia....

Joseph aliendelea k*minya minya,maziwa ya Isabela,kisha Isabela akasogea karibu ili ashikwe vizuri vizuri.

Madam Rose aliinuka kwa uchovu kisha akamlaza Isabela na kuanza k*mpaka paka Mate nje ya K*m*,kwa hatua za pole pole alimuingizia kidole cha pete kwa ndani,kisha akaanza kutomb* kwa kutumia kidole huku akiwa amchuchumaa na Joseph akiwa kwa nyuma.

Joseph aliingiza kwa nyuma nyuma maana Madam Rose alikuwa mtamu balaa.Wakati anaanza kuisuk*ma kwa ndani yote kisha aanze k*mtomb*

Ghafla.......

Endelea nayo.....

Alamu ya geti ilisikika,japo yalikuwa ni majira ya usiku sana.
Hii ilimpa hofu si Joseph tu hadi wakina Isabela.

Waliacha kufanya wanachokifanya huku wakiendelea kutahamaki.

Joseph hakuzungumza na yeyote.Alivaa nguo zake kisha akatoka nje.
Alivyofika getini.Alifungua geti dogo na kutoka nje.

Alivyofika upande wa nje,alik*mbana na Mwanamke ambaye ndiye jirani yake na huwa anatumia simu yake kuzungumza na mama yake.

Alikuwa amevaa kijinguo cha kutamanisha sana.
Na kwa jinsi alivyokuwa akijiweka,alionekana dhahiri anahitaji kutiwa.
Kilichokuwa kikimuumiza akili Joseph,ni kitu kimoja.

Kwa alichokiona endapo akijaribu kukikataa mpaka awe na sababu ya msingi,kwani mwanamke huyo huyo aliokuwa akijulikana kwa jina la Monica.Ndio ambaye muda mwingi utumia simu yake kuwasiliana na Mama yake.Hii ilimfanya aamini hata ikitokea akagundua kwa yaliokuwa yakiendelea upande wa ndani itakuwa ni tatizo kubwa.!

Alikaa kimya kwa muda huku akimsubiri Monica,aliokuwa hana mume wala mtoto,alikuwa akiishi peke yake,kibongo bongo tunawaita Super Woman Azungumze chochote.

"Joseph leo nataka kulala kwenu nikupe ulinzi."

Aliyasema hayo Monica,huku akiendelea kushika shika nywele zake.

"Naomba kwanza leo nilale kwako kesho ndipo utalala kwetu."

Kwa upana zaidi.Joseph aliona endapo akikubali Monica alale kwao ataingia ndani na wakina Madam Rose na Isabela wakimuona itakuwa ni tatizo ataonekana maraya na k*mbe! Kila kitu kilikuwa kinakuja kwa wakati wake.

Na jinsi alivyomwambia anaenda kulala kwake,alikuwa na maana yake,

"Monica nenda nafunga milango nakuja."

Monica aliondoka zake kwa furaha.

Yani iwe au isiwe ni lazima.Joseph amtie Monica kwani bila hivyo ikitokea akamzuia Monica kuingia kwao.Itaonekana kuna shida na taarifa itafika kwa Mama yake na ili kudhihirisha hakuna kilichokuwa kikiendelea kwa upande wake,ilimbidi akubali mpango wa Monica.

Walivyomaliza mazungumzo,Monica aliondoka zake kisha Joseph akarudi upande wa ndani.Japokuwa uwani kulikuwa na taa iliokuwa ikitoa mwaga wa kutosha.Lakini bado taa ya chumbani mwake ilimfanya amuone Madam Rose na Isabela wakimchungulia kupitia dirisha lake.

Alipiga hatua za kiuchovu na kufanikiwa kufika hadi chumbani alipo Madam Rose na Isabela.

Aliamua kuwadanganya.

"Mama ameugua ghafla,na hali yake si nzuri ila yote baada ya yote,anataka kuzungumza na mimi mazungumzo marefu.Nipeni muda narejea."

"Sawa mume wangu mpe pole"Alizungumza Isabela kwa uchangamfu wa hali ya juu.

"Pole Jose."Alizungumza Madam Rose na huku Wote wakiwa uchi wa mnyama.

Joseph aliondoka zake kisha akawasihi wakae kwa utulivu hatochukua muda.

Alipiga hatua za haraka kisha akatoka nje,hatimaye kulifikia geti na kutoka nje kabisa.

Alielekea kwa Monica,alipokuwa akiishi,aligonga geti,kwa bahati nzuri lilikuwa wazi,alivyoingia tu akarifunga.Alivyogonga mlango wa kuingia ndani nao ulikuwa wazi,akaingia ndani na kuufunga.

Alitembea kwa hatua za pole pole huku akijiuliza Monica yuko wapi.Lakini hakuweza kupata jibu.

Akiwa amefika Sebuleni,alipeleka macho kwenyeTv japo video iliokuwa ikiendelea ilikuwa haitoi sauti.Lakini alielewa kwa uchache ilikuwa ni video ya ngono,na aliokuwa akiitazama Alikuwa Monica japo kwa wakati huo hakuwepo Sebuleni.

Kwakuwa haikuwa mara yake ya kwanza kuingia kwenye nyumba hiyo,hivyo alikuwa akijua chumba cha Monica kilipo,alipiga hatua chache hadi kukifikia.Alivyogonga nacho kilikuwa wazi.

Taratibu aliingia ndani,

Alivyofanikiwa kuingia,alitazama mbele yake,hakuamini kwa Alichokiona.

Je,nini kitaendelea......

Simulizi NA Michezo Tz. Warembo wazuri  duniani HII story ni ya wakubwa tu SEHEMU YA 09Ilipoishia.....Kisha akaanza k*mt...
27/05/2026

Simulizi NA Michezo Tz.
Warembo wazuri duniani

HII story ni ya wakubwa tu

SEHEMU YA 09

Ilipoishia.....

Kisha akaanza k*mtemea wazungu wote waliokuwa kinywani mwake,kwenye mb*o ya Joseph kisha pole pole akaanza k*mpiga Hadjob kwa kuiweka mb*o ya Joseph kati kati ya mkono wake.

Kisha taratibu akaanza k*mpigisha puchu,kutoka ngoma imelala mpaka ikaanza kusimama huku mizuka ikizidi k*mpanda Joseph.

kwakuwa uteleze ulikuwa mkali na k*mfanya ahisi raha ya ajabu,kwa haraka alimgeuza na k*mlaza chali Madam Rose kisha pole pole akaanza kuisuk*miza Mb*o yake kwa ndani.Wakati akiwa anaingiza huku Madam Rose akiendelea kutoa miguno.

Isabela aliingia ndani ya chumba hicho.

Endelea nayo.....

"What,Joseph huyo ni Mwalimu wako.!"

Joseph alikuwa ni k**a hawazi chochote alichokuwa akikisema Isabela,aliendelea kuingiza mb*o taratibu taratibu mpaka ikaingia yote ndani ya k*m* ya Madam Rose.

"Ayiiiiiiiiiiii ooooooooooh tiiiiioooooooiiimbaaa usiiiiiiiiiiiacheeeeee ooooooooh eeeeeeeeeh ooooooooooh eeeeeh."

Joseph alikuwa akimt*mba Madam Rose kwa kasi ya ajabu na k*mfanya atoe miguno ya kipekee zaidi.Uk*mbuke wakati huo aliokuwa akimtia.Isabela alikuwa upande wa nyuma yao.

Lakini bado hakuna aliejali.Sio Madam Rose wala Joseph.

Joseph alikuwa akimtia Madam,huku Madam Rose akiwa amegeuka na kulala tumbo kwenye kitanda.Hii ilifanya k*mgeuzia matako Joseph.

Joseph hakuacha kuendelea alitumia nafasi hiyo vyema.

Aliingiza kinyume kinyume na kuifanya ngoma iiingie yote,kisha bila kujali alianza na kasi ya taratibu,kwakuwa Madam Rose alikuwa tayari amepizi mara kibao.Hivyo utelezi ulikuwa mwingi na kuifanya Mb*o ya Joseph iteleze bila shida.

"Ooooooh oooooh oooooo oooooooooh endeleeee plzzzzzzzz endeleeeeeeeeeea."

Joseph aliendelea kupiga pampu za ajabu huku akiwa amekunja miguu yake na kusimamia ukucha.

Alishika kiuno cha Madam Rose na kukiinua juu kisha nae akainuka na kuingiza tena baada ya mb*o yake kuchomoka.Alitaka ampige Dogie style kwa maana inasemekana Dogie style ukiijua vizuri kuitumia.Mwanamke huwa anapata raha ya ajabu kwani wakati unampiga mara nyingi kila ukiingiza unakuwa unakisugua kinembe chake na nilazima akojoe kivyovyote vile.

K**a kawaida Joseph nae alikuwa akipizi sema alikuwa akipizi kwa nje,kisha anachezesha mb*o yake kwa kuipiga piga kwenye k*m* ya Madam Rose ikishasimama anaendelea na mtanange.

Isabela uzalendo ulimshinda kwani kila kilichokuwa kikiendelea alikuwa akikishuhudia vyema bila chenga.

Hata uwe mwanamke wa aina gani?Husingeweza kulivumilia ili.

Japo moyoni alikuwa na hasira ila ndio alikuwa anataka na yeye kutiwa alikuwa hana jinsi.

Alivua nguo zake kwa haraka kisha akapanda kitandani,alikuwa pembeni ya Madam Rose,kwakuwa alionyesha nae anahitaji.Joseph hakutaka k*muacha.

Alivyosimama tu.Joseph alianza k*mnonya maziwa yake huku akiendelea k*mt*mba Madam Rose.

"Ooooooooooh haaaaaa Joooooooo endeleeeeeaaaaaaa."

Hata kuzungumza Madam Rose alishindwa,ilikuwa raha juu ya raha.

Hakuna alieweza kujizuia kwenye hilo.

Joseph aliendelea k*minya minya,maziwa ya Isabela,kisha Isabela akasogea karibu ili ashikwe vizuri vizuri.

Madam Rose aliinuka kwa uchovu kisha akamlaza Isabela na kuanza k*mpaka paka Mate nje ya K*m*,kwa hatua za pole pole alimuingizia kidole cha pete kwa ndani,kisha akaanza kutomb* kwa kutumia kidole huku akiwa amchuchumaa na Joseph akiwa kwa nyuma.

Joseph aliingiza kwa nyuma nyuma maana Madam Rose alikuwa mtamu balaa.Wakati anaanza kuisuk*ma kwa ndani yote kisha aanze k*mtomb*

Ghafla.......

Tukutane watsp pekee 0754232253 usipge simu tuma sms kwa wasp

Simulizi NA Michezo Tz. FRIENDS WHO LIKE SIMULIZI NA MICHEZO 2022 ISOMWE NA WAKUBWA TU 🔕🔞🔞🔞🔞😂😂😂😂😂😂😂😂😂❌❌❌❌ 08iIlipoishia....
24/05/2026

Simulizi NA Michezo Tz.
FRIENDS WHO LIKE SIMULIZI NA MICHEZO 2022

ISOMWE NA WAKUBWA TU
🔕🔞🔞🔞🔞😂😂😂😂😂😂😂😂😂❌❌❌❌

08

iIlipoishia....

Joseph alijondoa kwenye k*mbato kisha akarudi chumbani mwake,ajabu baada ya kufungua mlango na kuingia ndani.

Alimkuta Madam akiwa ameshavua nguo zake zote huku akiwa amelala kitandani.Cha ajabu alikuwa ametanua miguu yake na kufanya tundu la K*m* yake kuonekana vyema.

Endelea nayo....

Joseph hapo ndipo alipofahamu yakuwa,Madam Rose alihitaji utamu tu na si vinginevo.

Alipiga hatua chache hadi mahali alipo Madam Rose,huku Madam Rose akiwa anamtazama usoni kwa Macho legevu.

Joseph kwa ustadi wa hali ya juu Taratibu akaanza kushuka chumvini.

kwakuwa Tundu lilikuwa wazi,hivyo aliingiza ulimi wake ndani ya tundu huku akiwa ameliinamia kisha akaanza kutomb* kwa kutumia ulimi,kwa hatua za pole pole sana alikuwa akiingiza ulimi wote ndani ya tundu la K*m* ya Madam Rose kisha pole pole anautoa kwa nje.

"Haaaaa Oooooooooooooooooh Jooooomoooooooon Tamuuuuuuuuuuuuuuuuuu"

Madam Rose hakuweza kujizuia bado miguno aliitoa k**a kawaida.

Joseph alianza kuuzungusha ulimi ndani ya K*m* Ya Madam Rose kwa kuhakikisha ulimi wake unagusa kuta zote za K*m* ya Madam Rose.

Hii ilifanya msisimko kuwa Mkali Sana na kuongeza hisia kali za Kimapenzi.

Kwa ustadi wa hali ya juu,Joseph alichomoa ulimi wake ndani ya K*m* kisha kwa nje ya K*m* akaanza kulamba kinembe kwa kukinyonya huku muda mwingine akikivuta k**a anafyonza maji kinywani mwake.

"ooooooh oooooooooooooh oooooooooh."

Utelezi wa Ulimi na Kinembe cha Madam Rose,ulifanya vikwepane sana na pale ambampo vilikuwa vikikutana bado msisimko uliongezeka Kwa Madam.

Cha kushangaza hata Madam Rose,hakutaka kuonekana mchache kwenye Maswala hayo.

Aliinuka kisha akamvua nguo zote Joseph na k*mvuta kitandani kimahaba,baada ya Joseph kupanda kitandani,huku akiwa amesimama juu ya Kitanda huku Madam akiwa amepiga magoti.
Madam Rise alichukua mb*o ya Joseph kisha akaingiza mdomoni mwake na kuanza kuipiga Bl***ob.

kupitia mikono yake laini ambayo tayari ilizidi kuwa laini kutokana na unyenyevu uliokuwa umemtawala mkononi mwake,alikuwa akipiga Bl***ob huku akimix na hadjob.

Taratibu alikuwa akiingiza Mb*o ya Joseph mdomoni pamoja na kuitoa nje,alikuwa akiinyonya kwa umakini sana na k*mpa hisia kali Joseph zilizofanya afumbe macho huku akitazama upande wa njuu bila ya kuangalia kilichokuwa kikiendelea.

Madam Rose aliongeza kasi ya kuisugua mb*o ya Joseph kinywani kwake na kwa muda huo alienda na kasi bila ya kupumzika,iliofanya hadi sauti ya misuguano kusikika vyema.

Mzuka ulimpanda Joseph alishika kichwa na Madam Rose wakati akiwa anamnyonya,huku na yeye anajisuk*miza na kupampu mdomoni mwa Madam Rose.

Muda si Muda Joseph alimwaga.

Madam Rose aliacha k*mnyonya,huku kinywani wazungu wakiwa wametapakaa.

Alimvuta Joseph na k*mlaza Chali.

Kisha akaanza k*mtemea wazungu wote waliokuwa kinywani mwake,kwenye mb*o ya Joseph kisha pole pole akaanza k*mpiga Hadjob kwa kuiweka mb*o ya Joseph kati kati ya mkono wake.

Kisha taratibu akaanza k*mpigisha puchu,kutoka ngoma imelala mpaka ikaanza kusimama huku mizuka ikizidi k*mpanda Joseph.

kwakuwa uteleze ulikuwa mkali na k*mfanya ahisi raha ya ajabu,kwa haraka alimgeuza na k*mlaza chali Madam Rose kisha pole pole akaanza kuisuk*miza Mb*o yake kwa ndani.Wakati akiwa anaingiza huku Madam Rose akiendelea kutoa miguno.

Isabela aliingia ndani ya chumba hicho.

Je,nini kitaendelea
Warembo wazuri duniani
bora

ISOMWE NA WAKUBWA TU ❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌SEHEMU YA 07Ilipoishia....Alivyoamka tu,alianza kujichekia Movie,mpaka usiku ulipoingia,i...
22/05/2026

ISOMWE NA WAKUBWA TU
❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌

SEHEMU YA 07

Ilipoishia....

Alivyoamka tu,alianza kujichekia Movie,mpaka usiku ulipoingia,ilikuwa saa mbili usiku,akaamua kutoka nje kupunga hewa kwa muda.Baada ya kuchoka kukaa nje huku akiwa mpweke,alirejea ndani na kuendelea na Movie mpaka majira ya saa tatu.

Nyumba yao mtu akiwa anabisha geti kwa nje yani kwa k*minya Alamu,inasikika ndani.Hivyo Alamu ya mlango ilivyolia,alijua itakuwa ni ujio wa Isabela na k*mfanya Joseph aachie tabasamu.

Alivyofika Getini na kufungua alik*mbana na Madam Rose mlangoni.

Endelea nayo....

Madam Rose alionekana kutokutabasamu kabisa.! Aliingia ndani.Pasipo kujua wapi.! Anapoelekea.

Joseph kwa uoga uliopitiliza.Alifunga geti,kisha akaelekea ndani huku Madam Rose akiwa anamfuata kwa nyuma.

Kilichokuwa kikimuumiza zaidi akili Joseph ataelekea kwenye chumba gani.!

Aliona ni bora ampeleke Madam Rose Sebuleni.

"Humu ndimo unamo lala.!!" Madam Rose alimuuliza Joseph kwa mshangao baada ya kuwa amepelekwa Sebuleni.

"Hapana Mwalimu."

"Ok,Twende kwenye chumba chako."

Joseph alifungua mlango wa Sebuleni kisha akatoka huku Madam Rose akiwa anamfuata kwa nyuma.

Aliekea hadi kwenye chumba anacholala.Na kuingia na Madam Rose.Kisha Madam Rose akarusha pochi yake kwenye meza aliokuwa akiitumia Joseph kuwekea madaftari yake.

Utajiuliza,Madam Rose alipajuaje hapo na vipi?Hakuuliza kuhusu wazazi wake Joseph.Huwezi amini alimuita Jesca kwa muda wake pindi alipokuwa ofisi mwake na k*mtishia viboko na kufukuzwa shule.Hapo ndipo Jesca alipofunguka kila kitu.K*muhusu Joseph,na mpaka anaenda kwao Joseph alikuwa akijua kila kitu.

"Madam unatumia chakula gani?"

Joseph alimuhoji Madam Rose,aliokuwa ameinamisha nyuso yake,huku akiendelea k*minya minya Smartphone yake.

"Situmii chochote."

Madam Rose alimjibu Joseph huku akiendelea k*minya minya Simu yake.Joseph aliendelea kujiuliza sa itakuwa Madam Kafata nini.Kwa maana mpaka kufikia hapo.Hakuweza k*msoma kabisa.

Na kujikuta anajiuliza Maswali lukuki.

Akiwa amesimama huku akiendelea kutafakari kwa kina,Alamu ya Getini ilisikika na k*mfanya Madam Rose ashtuke kwani kwa maelekezo ya Jesca hakutarajia ujio wa mtu yeyote.

Joseph hakushtuka kwani alijua huenda ni jirani yake hapo ndipo alipowezeka akili yake huku huakika wake wote ukiamini itakuwa ni jirani yake,huenda mama yake kapiga anashinda ya kuzungumza naye.

"Nani huyo?"Madam Rose alimuhoji Joseph kwa mshangao wa hali ya juu.

Joseph hakuweza k*mjibu chochote,alitoka nje ya chumba hicho na kwenda kufungua geti.

Madam Rose alionekana dhahiri ametawaliwa na hofu isiokuwa ya kawaida.

Joseph alivyotoka nje,alipiga hatua za haraka kisha akafungua geti.Huku muda huo Madam Rose akitumia Dirisha la chumba cha Joseph kutazama upande wa nje,huku akihakikisha macho yake haya hami,kulitazama geti.

Baada ya Joseph kufika nje,alifungua taratibu kwani alijua tu,itakuwa Madam wake anatumia Dirisha lake kutazama kila kichokuwa kikiendelea getini hapo.

Baada ya k*mfungulia aliokuwa akibisha mlango.Joseph ndio aliotoka nje kwa kutumia geti dogo.

Akiwa upande wa nje,aliachia tabasamu kwa muda kisha akarudi kwenye huzuni kwa haraka.

Hapo ni baada ya kutazamana uso kwa uso na Isabela.

"Kipenzi changu.Kuna tatizo?"

"Madam Yupo ndani."

"Madam Gani.!"

"Rose,yupo chumbani kwangu."

"What! Kafata nini chumbani kwako."

"Mpaka sasa sijafahamu."

"Nani?Kamleta na amefikaje chumbani mwako,"

"Jesca,ndio sababu ya k*mfanya apajue hapa,tofauti na hivyo alimwambia kila kitu hadi k*muhakikisha naishi peke yangu.Hivyo hata alamu ya geti imeshtua huwezi amini mpaka sasa anachungulia kupitia dirisha langu ili aone.Ni nani atakayeingia kwa ndani."

"Hapo nimekuelewa Joseph.Ila swali linaloniumiza akili,kwanini amekuja kwako tena usiku huu."

"Hapo mi nadhani itakuwa kaja kuchunguza alichoambiwa si unawajua walimu,wanapenda sifa na kuonekana wamefanya vitu vingi.Kwa kuwadhibiti wanafunzi.Labda huenda hana lengo zuri na mimi."

"Na k**a unavyofikiria sivyo,"

"Nahuakika itakuwa hivyo maana hawezi kuhakikisha anachoambiwa bila ya kuja nyumbani usiku."

"We mpuuzi kweli,k**a ni hivyo huoni k**a kukaa kwako nje kwa muda mrefu ni tatizo."

"Najua nitakavyomueleza.Pia naomba wewe urudi tu.Tutaonana kesho."

"Hapana siwezi rudi,dogo ninaelala naye nimemwambia afunge kabisa.Halafu anausingizi ambao lazima nitumie sauti kubwa.Hivyo iwe au isiwe itakuwa hatari.Bora nirudi asubuhi huwa kanawahi kuamka kuliko mimi hivyo ntakakuta kameamka."

"Isabela ko mimi naingiaje na wewe,Madam Rose atakuona."

"Joseph,we ingia ndani nenda umuondoe hofu mdanganye kivyovyote,ila mlango usiifunge urudishie,maana wakati wewe unamuondoa hofu.Hatokuwa anachungulia upande wa nje.Hivyo nitaingia kwa muda huo na kubana mlango."

Joseph alimk*mbatia Isabela.Kisha akafanya k**a Isabela alivyomuelekeza.

Aliingia ndani na kurudishia mlango.

Huku Madam Rose akiendelea kutazama kila kitu.Hatimaye aliingia ndani na kuelekea mpaka chumbani alipo Madam Rose.

"Mbona umechukua muda.?"
"Huwa naongea na mama kupitia simu ya Jirani.Na Mazungumzo yamekuwa marefu sana."

Madam Rose kupitia maneno hayo hofu ilimtoka kabisa.! Huo ndio wakati ambao Isabela aliingia kwa kunyata kisha akafunga geti na kuendelea kunyata,mpaka kuufikia mlango wa kuingia ndani.Napo alifungua kwa taratibu na kufunga kisha akanyata na kuelekea hadi kwenye chumba cha kusomea.Maana tayari chumba alikuwa akikijua.Alivyoingia kwenye chumba cha kusomea aliketi.Zake kwenye zulia kisha akatulia tuli huku akihema taratibu kwa kuvuta pumzi na kuishusha taratibu.

Joseph alitoka ndani ya chumba hicho,huku akimuacha Madam Rose alioendelea k*minya minya simu yake huku akiachia tabasamu.

Joseph aliekea hadi kwenye chumba cha kusomea ili kuhakikisha Isabela ameingia,ili k**a hajaingia aangalie utaratibu mwingine.

Baada ya kufungua mlango,hakuamini alipomkuta.Alipiga hatua huku Isabela naye akisimama kisha akamvuta kwa mahaba.Na kuanza kunyonya lips zake.

Walinyonyana kwa muda mfupi,kisha Joseph akaacha na k*mtazama Isabela usoni.

"Madam akiondoka nakuja."Isabela alizungumza huku akichia tabasamu.

"Sawa Kipenzi changu."

Joseph alijondoa kwenye k*mbato kisha akarudi chumbani mwake,ajabu baada ya kufungua mlango na kuingia ndani.

Alimkuta Madam akiwa ameshavua nguo zake zote huku akiwa amelala kitandani.Cha ajabu alikuwa ametanua miguu yake na kufanya tundu la K*m* yake kuonekana vyema.

Je,ninitaendelea

Naomba k**a ni mtoto usisome APA ❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌😅❌😅😅😅😅❌6 bora Warembo wazuri  duniani Ilipoishia....Na k*mkarisha kwenye kiti...
19/05/2026

Naomba k**a ni mtoto usisome APA

❌❌❌❌❌❌❌❌❌❌😅❌😅😅😅😅❌

6

bora
Warembo wazuri duniani

Ilipoishia....

Na k*mkarisha kwenye kiti kinyume kabisa na utaratibu wa shule hiyo.Kwani hairuhusiwi kwa mwanafunzi kukalia kiti cha mwalimu wake.Huo ndio uliokuwa utaratibu wa shule hiyo.

Ila Madam Rose aliuvunja utaratibu huo, kisha naye akaketi huku meza ikawatenganisha,hatimaye wakaanza kutazamana usoni.
Madam Rose alizungumza bila ya uwoga.

"Unaweza kunitia?"

Endelea nayo...

Joseph alipata wasi wasi mkubwa na k*mfanya aingiwe na kitete cha kushindwa kujibu swali la Madam Rose.

Ila Madam huyo,akaamua k*muongezea ujasiri zaidi ikiwa ni ndani ya Ofisi yake,alishusha sketi yake na kubakiwa na chupi tu.Kisha nayo akaishusha.Hapo ndipo Joseph alipoiona papuchi safi ya Madam iliokuwa ikivutia kushuka Chumvini.Baada ya hayo yote Madam Rose alivaa nguo zake.

Kisha akarudi kuketi alipokuwa ameketi.Na kuendelea k*mtazama Joseph usoni.Huku Joseph akitazama pembeni.Kisha Madam Rose akamuuliza Joseph kwa sauti ya ukali.

"Unaweza kunitia?"

"Ndi.....Ndi....Ndio."

"Ok, rudi darasani."

Mpaka kufikia muda huo.Joseph hakuweza k*msoma Madam alikuwa akihitaji nini..! Tofauti na k*mzidishia Hofu.

Alivyofika darasani alijitenga peke yake kwa kusimama nyuma ya darasa huku akionekana dhahiri anamawazo.

Na muda huo aliokuwa amesimama.Ndio muda aliokuwa akitazama chini.

Jesca na Mwanahamisi waliinuka kwenye siti zao kisha wakaelekea hadi alipo Joseph na kuanza k*muuliza Maswali ambayo Joseph hakuyajibu ipasvyo.

"Kuna nini mbona umesimama hapa badala ya kuketi.!"

"Nipo tu."

"Jana ulitudharirisha sana,yani tunakuja kwenu,nakuletea nyama za kutosha,unamchangua Isabela.Harafu hata sisi waleta nyama unatukataa."Alizungumza Jesca kwa Sauti ya ukali ila ya chini kidogo.

"Ondokeni."

Joseph alizungumza kwa hasira huku akiwatazama kwenye paji zao za uso.Hii ilifanya wamuone dhahiri alivyokuwa.Kwani macho yake yalikuwa mekundu yote sababu ya hasira ziliokuwa zikimtawala.Hapo hapo waliondoka zao.

Isabela aliokuwa akisoma humo humo darasani mwao,ila kwa muda hakuwepo sababu alikuwa ameitwa na mwalimu wa zamu,kwaajili ya kuwajibika na maswala ya Shule.

Ila alivyorejea,alimuona Joseph hakuwa kwenye hali nzuri,utajiuliza vijana wa darasa hilo mbona hawana muda na Joseph,hii ni kwasababu wanajua Joseph ana mambo ya k**e Pia ni muoga kwa wanawake.Na jambo ambalo hawakuweza kulitambua ni kila kinachotokeaga usiku kwao Joseph.Pia hawakujua k**a Joseph ameshabadirika.

Hivyo hata alipokuwa amesimama hawakuweza kuwa na muda naye.

Isabela alipiga hatua na kuelekea alipo Joseph kisha akamtazama na k*muomba amtazame.Joseph alifanya hivyo kwani tayari alikuwa akimpenda Isabela naye Isabela alikuwa akimpenda.

Isabela aliweza k*mwambia kila walichokutana nacho pindi alipoenda kuonana na Madam kisha naye Joseph akamueleza alichokutana nacho japo ye kwa asilimia zote alimficha kwani asingeweza k*mwambia Madam Rose alimvulia nguo.Habari hiyo ingesambaa shule nzima.

Ila alimwambia yakuwa,Madam Rose kamuuliza k**a ni kweli.Joseph alivyokataa Madam Rose akamruhusu aondoke.

"Sa k**a ni hivyo kwanini unawaza Joseph wangu."

"Huwezi jua anafikiria nini.."

"Hii inshu inshaisha we usiwaze,leo nakuja kwenu kukupa utamu."

Isabela alizungumza hivyo kisha akaondoka huku akiachia tabasamu,uhusiano uliopo kati ya Joseph na Isabela walioweza kuutambua kwa haraka ni Jesca na Mwanahamisi.

Japo waliumizwa sana kwani hata wao walikuwa wakimpenda sana Joseph.Ila kutokana na hichi,walitokea sana k*mchukia Isabela japo naye alikuwa ni rafiki yao lakini kwasababu ya Jambo hilo.

Walimuondoa kwenye idadi yao pendwa ya marafiki.

Hatimaye Joseph alipata furaha na kujikuta anaanza kusahau tukio la Madam Rose.

Aliketi na kuendelea na masomo huku walimu wakiendelea kupishana na vipindi vikiendelea mpaka ulipofika muda wa kutawanyika.Kila mtu akaenda kwao huku Joseph akijikuta anavuta pumzi kwani tayari Msala aliokuwa nao ulikuwa umeshaisha kwa imani yake.

Alielekea kwao,kisha akaanza kufanya maandalizi ya Chakula,baada ya k*maliza kupika alijilia na kupumzika kidogo.Mpaka majira ya saa k*mi na mbili jioni ndipo alipoamka.

Alivyoamka tu,alianza kujichekia Movie,mpaka usiku ulipoingia,ilikuwa saa mbili usiku,akaamua kutoka nje kupunga hewa kwa muda.Baada ya kuchoka kukaa nje huku akiwa mpweke,alirejea ndani na kuendelea na Movie mpaka majira ya saa tatu.

Nyumba yao mtu akiwa anabisha geti kwa nje yani kwa k*minya Alamu,inasikika ndani.Hivyo Alamu ya mlango ilivyolia,alijua itakuwa ni ujio wa Isabela na k*mfanya Joseph aachie tabasamu.

Alivyofika Getini na kufungua alik*mbana na Madam Rose mlangoni.

Je,nini kitaendelea....... Simulizi NA Michezo Tz.

🔞🔞🔞🔞🔞🔞🔞🔞YA WAKUBWA TU Simulizi NA Michezo Tz. SEHEMU YA 04 Ilipoishia....Muda ulizidi kwenda mpaka yalivyofika majira ya...
17/05/2026

🔞🔞🔞🔞🔞🔞🔞🔞

YA WAKUBWA TU

Simulizi NA Michezo Tz.

SEHEMU YA 04

Ilipoishia....

Muda ulizidi kwenda mpaka yalivyofika majira ya saa tatu usiku.Joseph alimpigia mama yake simu kisha akasalimiana naye kwa kutumia simu ya jirani kwani ye hakuwa na simu.Na mama yake akamkubusha yakuwa atakakuja mwakani.Mwezi wa kwanza.Na huo ulikuwa mwezi wa k*mi.

Waliagana kwenye simu kisha Joseph akarudi kwao.Wakati amefika na kuketi tu.Geti lilibishwa na k*mfanya aende kufungua kwa haraka sana.

Alivyofungua hakuamini kwa alichokiona mbele yake kwani kwa mara ya kwanza mapigo yake ya moyo yalienda kasi.Na uowoga ulimtawala.

Endelea nayo....

Kulikuwa na idadi kubwa ya Wanafunzi huku kila mmoja wao akiwa amevaa vazi lake.Cha ajabu kila Mwanafunzi alikuwa ameshikilia daftari zaidi ya moja.

Wapo aliokuwa akiwafahamu kati yao.Na Wapo ambao alikuwa hawajui.Kwa namna moja au nyingine.Itakuwa niwageni shuleni kwao.

Kati ya hao wanafunzi hakukosa Jesca na Mwanahamisi.Huku wakionekana wanamajibizano fulani.

Joseph aliwaruhu kuingia ndani hapo ndipo alipotazama idadi yako harisi kwa kuwahesabu.

Walikuwa wanafunzi k*mi na tano.(15)

Mpaka kufikia hapo hakuna aliweza k*muongeresha Joseph,kwani kila mtu alikuwa na mambo yake na k*mfanya Joseph azidi kutawaliwa na sintofahamu.

Aliingia nao ndani,kisha akawauliza angeweza kuwaandalia chakula chochote.

Waliungana kwa pamoja wakamuomba aandae chakula ambacho yeye anaona kinafaa.Na watakifurahia.

Joseph aliingia jikoni hapo ni baada ya kuwapeleka kwenye chumba cha kusomea na kuwaacha.

Alivyoingia jikoni.Akaanda wali kwa haraka.Kuhusu mboga huwaga anadagaa waliochambuliwa tayari.Na wapoga store ya kutunzia chakula.Kuhusu nyanya nazo zilikuwepo kwenye Friji.Za kutosha hivyo hakupata shida kwa chochote maana kila kitu kilikuwepo jikoni humo.

Ndani ya nusu saa alikuwa ameshaandaa kila kitu na kuwapelekea chakula.Kwenye sinia.Na maji ya kunawa.
NAOMBA UJUE HII STORY NI MAMBO YA KUTUNGA TU NA UJINGA WA KUCHUKUA NUMBER YA SIMU .UNAPIGA UNAONGEA UJINGA ITAKUKOSTI .
TUWE MAKINI SANA Simulizi NA Michezo Tz. .NI PAGE ZINAZOONGOZWA NA MAADIMINI WA KIUME NA K**E ILA UKITUMA SMS ZA KIWAKI .NA KUPGA SIMU ZA KISHAMBA .UTAONA MATOKEO YAKE.SIO MUDA SOMA STORY KWA AMANI ACHA USUMBUFU INBOX ZA WATU
🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪

Japokuwa wote walikuwa ni wanafunzi wa k**e.Lakini bado walikuwa na utulivu na heshima pia.

Aliwatengea chakula kisha wao wakaanza kula,huku wakimuuliza ye hali.Lakini aliwaambia yakuwa ameshakula na chakula hicho ni kwaajili yao.

Wapo waliomsifia kwa upikaji.Na k*mfanya Joseph atawaliwe na tabasamu.

Baada ya muda kadhaa walimaliza kula kisha akawanawisha.Na kuondoa vyombo vyote,alirejea baada ya kupeleka vyombo huku mkononi akiwa ameshikilia fagio na kizoleo uchafu.Alifagia na kuzoa kisha akarejea baada ya kwenda k*mwaga uchafu, huku naye akiwa ameshikilia begi lake liliobeba madaftari.

YAKE.SIO

"Tunasoma somo.gani.!"Joseph aliuliza huku ak**eti pembeni yao.

Jesca alizungumza kwa madaa.

"Lolote tu utakalo."

Ila Joseph aliwaomba apumzike kwa muda maana hajiisi vizuri,halafu atakuja kuendelea kusoma nao.

Hakuna aliyeweza k*mjibu ila aliondoka zake.

Alivyofika chumbani.
Alijirusha kitandani.Ila kuna hatua kadhaa alizisikia zikimfuata.

Alijikausha kana kwamba hajafahamu chochote.

Alivyojirusha kitandani alitulia tuli.Huku kwa makusudi yaliopitiliza aliacha mlango wazi.

Haukupita muda,waliingia wanafunzi watano.Huku wote wakiwa uchi wa mnayama.Na haikujulikana ni muda gani.!!!
Walivua nguo zao.Na inaonekana kabisa.! Walipangiana zamu ya kwenda kwa Joseph.Ila cha kuchangaza kuliko vyote.Wadada hao walikuwa na majibizano.Sababu ilikuwa ni moja.!

Walikuwa hawaamini kile walichokuwa wakiambiwa na Jesca na Mwanahamisi yakuwa Joseph kabadirika na anajua mahaba kweli kweli kuliko ilivyokuwa kawaida.

Joseph alisimama huku akitazamana na wadada hao waliokuwa hawana aibu huku wakijiamini kuliko ilivyokuwa kawaida.

Mdada mmoja alimsogerea Joseph.Huku Joseph akiwa amevaa pensi tu.Na kwa muda huo alikuwa ameshasimama.

Mdada huyo Isabela aliokuwa akijiamini huku akiwa na macho legevu,chuchu zake zikiwa zimesimama na ngozi yake ikiwa inateleza.Alimsogerea Joseph kisha akaanza.

Kuingiza mkono ndani ya Mb*o yake huku akiwa amesogerea naye na k*mtaza kwa mara moja huku Mara nyingine Isabela akitazama jinsi ambavyo mkono wake umeingia ndani ya mb*o ya Joseph.

Wengine walikuwa wamesimama pembeni,huku nao waliongia ndani humo,ilionekana dhahiri nao walipanga utaratibu wa mmoja mmoja k*mvaa Joseph.

Joseph alikuwa ametulia tuli.Huku akienderea k*mtazama Isabela usoni.Huku Isabela akiendelea na utaratibu wake wa k*mtazama kwa mara moja.Huku mara nyingine bado akiendelea kutazama mkono wake jinsi ambavyo alivyokuwa anauingiza ndani ya mb*o kisha anaupekenyua.

Na k*mfanya Joseph ahisi msisimko mkali na husiokuwa wa kawaida.

Kwa ustadi wa hali ya Juu.Isabela alianza kunyonya lips za Joseph huku akianza na mdomo wa Chini aliokuwa akiun'gata na kuacha huku wakati anafanya yote hayo.Alikuwa akimtazama Joseph usoni.

Maana Joseph alikuwa mrefu kidogo hivyo alikuwa akimuangaria kwa juu.

NAOMBA UJUE HII STORY NI MAMBO YA KUTUNGA TU NA UJINGA WA KUCHUKUA NUMBER YA SIMU .UNAPIGA UNAONGEA UJINGA ITAKUKOSTI .
TUWE MAKINI SANA Simulizi NA Michezo Tz. .NI PAGE ZINAZOONGOZWA NA MAADIMINI WA KIUME NA K**E ILA UKITUMA SMS ZA KIWAKI .NA KUPGA SIMU ZA KISHAMBA .UTAONA MATOKEO YAKE.SIO MUDA SOMA STORY KWA AMANI ACHA USUMBUFU INBOX ZA WATU
🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪🤪

Joseph alingiza kidole ndani ya K*m* ya Isabela kwaajili ya kupima Oili.Na K*mfanya Isabela ajirushe kitandani huku macho yake yakianza kulegea.

"Oooooooh oooooooh ooooooooh."Isabela alizidisha miguno hasa pale ambapo alipokuwa kitandani huku akiwa amelala chali.Joseph alikuwa akiendelea k*mpima oili huku akiendelea k*mchezea K*m* kwa kutumia kiganja chake.
Je,nini kitaendelea....... Simulizi hii ipo yote k**a unahiitaji nitafute Whatsapp namba

Address

Singida
543211

Telephone

0689738387

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Warembo wazuri duniani posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share